Forum BWFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Sân cố định hàng tháng của BWFC 1. Thứ 3 : 19h00-20h00 2. Thứ 7 : 19h00-20h00
Top posters
hoan_anh (278)
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Vote_lcapBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Voting_barBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Vote_rcap 
BuiChuoi (273)
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Vote_lcapBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Voting_barBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Vote_rcap 
antonio (266)
beckhamvn84 (250)
Notice (140)
boylanhlung (116)
Njsta27 (79)
Lê Thanh Hòa (57)
nakata_hp (50)
kiwimt (48)
Latest topics
» Tăng like Facebook giá rẻ, tăng like FanPages giá rẻ, like ảnh , câu sub
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby nhokbmt Tue Feb 26, 2013 4:14 pm

» Làm thủ tục hải quan – giao nhận XNK giá rẻ
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby nhokbmt Wed Sep 19, 2012 3:08 pm

» In cực nhanh tại www.nhatnguyencorp.com
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby nhokbmt Mon Aug 01, 2011 5:20 pm

» Đăng ký KT3 – Hộ khẩu nhanh
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jul 26, 2011 9:50 am

» In nhanh tờ rơi giá rẻ với số lượng ít
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jun 07, 2011 3:35 pm

» KotexStyle :-"
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:48 am

» em chàc các anh ạ!
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:47 am

» Pha ghi bàn quái chiêu của Di Maria.
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:50 pm

» Update những cầu thủ mới của XMHP
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:39 pm

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Thu Apr 25, 2024 2:57 am

Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^

Go down 
antonio
boylanhlung
mr_giang
beckhamvn84
BuiChuoi
9 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:55 pm

First topic message reminder :

Hôm nay đi làm chán lắm nhé. Mấy hôm nay lão sếp mình như gà lâu không được chọi, gặp ai cũng mổ! mẹ sư nhà nó tối đi chơi gái đều đều, như người ta đi vậy về tinh thần sảng khoái thế mà lão này ngược lại... hay lão không thoát được nhỉ? Rolling Eyes Rolling Eyes .Làm thì mệt mà còn soi mói... tử tế bà còn làm, cứ kiểu thế này đừng trách bà vô tâm mà bỏ đi.
1h hơn ông Khắc Tuấn nhắn tin rủ đi xem XMHP đá giao hữu với T&T. Híc háo hức đi lắm cơ, xem giò cẳng các chú nhà mình năm nay thế nào vậy mà cũng không đi được vi bận quá ko nghỉ sớm hơn được. Từ đây sang Hàng đẫy mình đi xe nhanh cũng mất 30p, mà lại không có xe. Nản... vậy là trong ngày hôm nay 2 lý do để xả xì trét.!
Tớ viết vậy cho đỡ tức... lần sau sẽ viết cẩn thận. Ac min với sờ mốt đừng có xoá nhé. không là bão đấy! Twisted Evil Twisted Evil

Tác giảThông điệp
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 1:22 pm

hoan_anh đã viết:
BuiChuoi đã viết:
Mad Rolling Eyes Pic chém gió thì ứ vào... cứ nhảy sang đây chém.
Hố hố... hôm nay ngồi với cả anh em.. vui quá quên giờ về, papa gọi gần chục cuộc ko bieet.... về bị ăn chửi.. cho chửi 1 lúc lại hỏi han đi xe mệt không? cơm nước gì chưa! đến là thấy mình vô tâm với ba mẹ.
Mai đi hỏi sân cho anh em, lại lượn lên HP thăm hỏi đám xá. Con xe của mình ở nhà 1 tuần đã ddc papa tu dưỡng, thay đồ cho ngon lành.lại lượn thôi..Ực đi xe của mình di thih hơn là ngồi oto... say đứ đừ.
Nhất em đó nha !

Sáng nay vợ đi thi H_A ở nhà trông con,cho con ăn...Ôi,một cảm giác thật hép pi
Đang chờ để được có cảm giác như bác Hoan_ anh
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 10:38 pm

Ngày hôm nay mình bị táo Very Happy ,vừa đi phát thứ 9 xong,phù...phù..ù...ù,sướng !!!
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 11:17 pm

[b]Không đỡ được!
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 8:52 am

hoan_anh đã viết:
Ngày hôm nay mình bị táo Very Happy ,vừa đi phát thứ 9 xong,phù...phù..ù...ù,sướng !!!
Ôi chủ tịch. Mất điểm quá......
Njsta27
Cầu thủ nghiệp dư
Cầu thủ nghiệp dư

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 12:13 pm

BuiChuoi đã viết:
Twisted Evil [/i] Mà cái thằng nista hôm nay chém mình 2 phát. Thù này sẽ trả!

Sợ kưng chắc Razz
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ - Page 2 Icon_minitime

Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2