Forum BWFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Sân cố định hàng tháng của BWFC 1. Thứ 3 : 19h00-20h00 2. Thứ 7 : 19h00-20h00
Top posters
hoan_anh (278)
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Vote_lcapBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Voting_barBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Vote_rcap 
BuiChuoi (273)
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Vote_lcapBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Voting_barBóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Vote_rcap 
antonio (266)
beckhamvn84 (250)
Notice (140)
boylanhlung (116)
Njsta27 (79)
Lê Thanh Hòa (57)
nakata_hp (50)
kiwimt (48)
Latest topics
» Tăng like Facebook giá rẻ, tăng like FanPages giá rẻ, like ảnh , câu sub
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby nhokbmt Tue Feb 26, 2013 4:14 pm

» Làm thủ tục hải quan – giao nhận XNK giá rẻ
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby nhokbmt Wed Sep 19, 2012 3:08 pm

» In cực nhanh tại www.nhatnguyencorp.com
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby nhokbmt Mon Aug 01, 2011 5:20 pm

» Đăng ký KT3 – Hộ khẩu nhanh
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jul 26, 2011 9:50 am

» In nhanh tờ rơi giá rẻ với số lượng ít
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jun 07, 2011 3:35 pm

» KotexStyle :-"
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:48 am

» em chàc các anh ạ!
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:47 am

» Pha ghi bàn quái chiêu của Di Maria.
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:50 pm

» Update những cầu thủ mới của XMHP
Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:39 pm

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Thu Apr 25, 2024 2:57 am

Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^

Go down 
antonio
boylanhlung
mr_giang
beckhamvn84
BuiChuoi
9 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 4:55 pm

Hôm nay đi làm chán lắm nhé. Mấy hôm nay lão sếp mình như gà lâu không được chọi, gặp ai cũng mổ! mẹ sư nhà nó tối đi chơi gái đều đều, như người ta đi vậy về tinh thần sảng khoái thế mà lão này ngược lại... hay lão không thoát được nhỉ? Rolling Eyes Rolling Eyes .Làm thì mệt mà còn soi mói... tử tế bà còn làm, cứ kiểu thế này đừng trách bà vô tâm mà bỏ đi.
1h hơn ông Khắc Tuấn nhắn tin rủ đi xem XMHP đá giao hữu với T&T. Híc háo hức đi lắm cơ, xem giò cẳng các chú nhà mình năm nay thế nào vậy mà cũng không đi được vi bận quá ko nghỉ sớm hơn được. Từ đây sang Hàng đẫy mình đi xe nhanh cũng mất 30p, mà lại không có xe. Nản... vậy là trong ngày hôm nay 2 lý do để xả xì trét.!
Tớ viết vậy cho đỡ tức... lần sau sẽ viết cẩn thận. Ac min với sờ mốt đừng có xoá nhé. không là bão đấy! Twisted Evil Twisted Evil
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:00 pm

BuiChuoi đã viết:
Hôm nay đi làm chán lắm nhé. Mấy hôm nay lão sếp mình như gà lâu không được chọi, gặp ai cũng mổ! mẹ sư nhà nó tối đi chơi gái đều đều, như người ta đi vậy về tinh thần sảng khoái thế mà lão này ngược lại... hay lão không thoát được nhỉ? Rolling Eyes Rolling Eyes .Làm thì mệt mà còn soi mói... tử tế bà còn làm, cứ kiểu thế này đừng trách bà vô tâm mà bỏ đi.
1h hơn ông Khắc Tuấn nhắn tin rủ đi xem XMHP đá giao hữu với T&T. Híc háo hức đi lắm cơ, xem giò cẳng các chú nhà mình năm nay thế nào vậy mà cũng không đi được vi bận quá ko nghỉ sớm hơn được. Từ đây sang Hàng đẫy mình đi xe nhanh cũng mất 30p, mà lại không có xe. Nản... vậy là trong ngày hôm nay 2 lý do để xả xì trét.!
Tớ viết vậy cho đỡ tức... lần sau sẽ viết cẩn thận. Ac min với sờ mốt đừng có xoá nhé. không là bão đấy! Twisted Evil Twisted Evil
Về hp làm thủ quỹ cho BWFC đi bà. Tôi thề tôi hứa tôi đảm bảo khi bà cầm quỹ mà quỹ của anh em BWFC thì lúc nào cũng thiếu Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:07 pm

Laughing Laughing ý ông bảo tui mà cầm quỹ của anh em thì sẽ thiếu hụt hả. Đi chết đây! chưa gì đã mất uy tín rồi, hu... hu Mad Mad .
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:10 pm

Không phải.. Ý tôi là Quỹ chúng tôi lúc nào chẳng hụt. Bà cầm quỹ có người bù vào rồi Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:16 pm

5h 15 rồi không về hả cưng? Về nhà tối lên mò mẫm tiếp! Cứ ngồi đấy thì tối mí về được đến nhà. Mà có phải đi đón bà xã ko?... đưa đón chu đáo vào nhé!
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:21 pm

BuiChuoi đã viết:
5h 15 rồi không về hả cưng? Về nhà tối lên mò mẫm tiếp! Cứ ngồi đấy thì tối mí về được đến nhà. Mà có phải đi đón bà xã ko?... đưa đón chu đáo vào nhé!
Đang là tình yêu của người ta. Cứ nhắc đến bà xã thế nhỉ. CHán. . . . .
mr_giang
Mới tập bóng

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:23 pm

cho ve lam quy cung dc,trong vong 2 ngay ma quy doi bong ko tang thi cho nghi viec What a Face
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:26 pm

mr_giang đã viết:
cho ve lam quy cung dc,trong vong 2 ngay ma quy doi bong ko tang thi cho nghi viec What a Face
Nghỉ việc thì ai bù tiền hả em. . . .ke ke ke
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 5:32 pm

mr_giang đã viết:
chị làm thủ quỹ thì chăm đi tìm chú nhất, bắt nộp tiền! hố hố... chú lại cứ doạ chị
boylanhlung
Cầu thủ trẻ
Cầu thủ trẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:02 pm

Thủ quỹ là hay đấy,nhưng mà cái đội bóng này hơi bị nhạy cảm,ngày nào đi nhậu chẳng phải bù tiền,đừng bao giờ nói tới quỹ đầy chỉ có tên là thâm hụt thôi Very Happy
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 8:10 pm

Hic chưa gì đã doạ nhau! Tớ có muốn làm thủ quỹ đâu, chỉ muốn tham gia nhậu thôi nhưng ông beck dụ dỗ tớ .Kệ,,, biết là phải bù thì phải thu cả tiền bù... còn lâu mí thâm hụt nhá.
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeThu Nov 12, 2009 10:45 pm

BuiChuoi đã viết:
Tưởng bóc tem thế nào chứ...đúng là chuối quá... clown clown clown
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 3:08 pm

@anh antonio: đợi đấy...
@red: phi công của chị... chuttttttttj.............. nhớ cưng quá cơ. KHÔNG đi học hả em?
mickey8x
Mới tập bóng

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:16 pm

Có gì Hot không ........ Very Happy
mickey8x
Mới tập bóng

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:19 pm

Có 1 nỗi nhớ mà không biết nói cùng ai ......từ ngày ko có thấy mất đi 1 cái gì đó quá lớn ....... No
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:34 pm

Bạn ơi! Cho tớ sdt của bạn lại đi, hôm trc liên lạc để phân công nhiệm vụ cho bạn ngày 20-11 ở nhà cô mà ko dc. với lại Cn này tớ về thu tiền.... 1 mạng/200K.... bạn đóng hơn cũng được!
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:37 pm

Trọng tài Mickey lượt về giao lưu có mặt chứ. Thấy mickey bảo hôm nào đá giải xong nhất định tham gia vào Bwfc. . . .
P/s : tất cả đều nhớ Mickey à....
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:41 pm

THế ông ko trình đơn của tôi lên cho 2 ông ct với fct à?.... Muốn tham gia lắm nhé... đi cổ vũ với đi nhậu kéSmile)
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:42 pm

BuiChuoi đã viết:
THế ông ko trình đơn của tôi lên cho 2 ông ct với fct à?.... Muốn tham gia lắm nhé... đi cổ vũ với đi nhậu kéSmile)
Ok. Hai ông đó dễ mà.. . mua tặng mỗi ông 1 cái tã. tôi thề tôi hứa tôi đảm bảo bà sẽ thành chính thức ngay.
Lê Thanh Hòa
Cầu thủ nghiệp dư
Cầu thủ nghiệp dư

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 10:59 pm

mickey8x đã viết:
Có 1 nỗi nhớ mà không biết nói cùng ai ......từ ngày ko có thấy mất đi 1 cái gì đó quá lớn ....... No
mất quần đùi hả anh
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeFri Nov 13, 2009 11:07 pm

Đi ngủ đây.... Hoà vé đóng cửa cẩn thận nhé!
Njsta27
Cầu thủ nghiệp dư
Cầu thủ nghiệp dư

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 7:44 am

2pic này để viết nhật ký trog ngày cũng hay sis nhở Smile
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeSat Nov 14, 2009 11:58 pm

Mad Rolling Eyes Pic chém gió thì ứ vào... cứ nhảy sang đây chém.
Hố hố... hôm nay ngồi với cả anh em.. vui quá quên giờ về, papa gọi gần chục cuộc ko bieet.... về bị ăn chửi.. cho chửi 1 lúc lại hỏi han đi xe mệt không? cơm nước gì chưa! đến là thấy mình vô tâm với ba mẹ.
Mai đi hỏi sân cho anh em, lại lượn lên HP thăm hỏi đám xá. Con xe của mình ở nhà 1 tuần đã ddc papa tu dưỡng, thay đồ cho ngon lành.lại lượn thôi..Ực đi xe của mình di thih hơn là ngồi oto... say đứ đừ.
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 12:01 am

Twisted Evil [/i] Mà cái thằng nista hôm nay chém mình 2 phát. Thù này sẽ trả!
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitimeSun Nov 15, 2009 1:14 pm

BuiChuoi đã viết:
Mad Rolling Eyes Pic chém gió thì ứ vào... cứ nhảy sang đây chém.
Hố hố... hôm nay ngồi với cả anh em.. vui quá quên giờ về, papa gọi gần chục cuộc ko bieet.... về bị ăn chửi.. cho chửi 1 lúc lại hỏi han đi xe mệt không? cơm nước gì chưa! đến là thấy mình vô tâm với ba mẹ.
Mai đi hỏi sân cho anh em, lại lượn lên HP thăm hỏi đám xá. Con xe của mình ở nhà 1 tuần đã ddc papa tu dưỡng, thay đồ cho ngon lành.lại lượn thôi..Ực đi xe của mình di thih hơn là ngồi oto... say đứ đừ.
Nhất em đó nha !

Sáng nay vợ đi thi H_A ở nhà trông con,cho con ăn...Ôi,một cảm giác thật hép pi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^   Bóc tem cái topic này_  tớ xí trước nhá^^ Icon_minitime

Bóc tem cái topic này_ tớ xí trước nhá^^
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next