Forum BWFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Sân cố định hàng tháng của BWFC 1. Thứ 3 : 19h00-20h00 2. Thứ 7 : 19h00-20h00
Top posters
hoan_anh (278)
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Vote_lcapHaiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Voting_barHaiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Vote_rcap 
BuiChuoi (273)
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Vote_lcapHaiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Voting_barHaiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Vote_rcap 
antonio (266)
beckhamvn84 (250)
Notice (140)
boylanhlung (116)
Njsta27 (79)
Lê Thanh Hòa (57)
nakata_hp (50)
kiwimt (48)
Latest topics
» Tăng like Facebook giá rẻ, tăng like FanPages giá rẻ, like ảnh , câu sub
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby nhokbmt Tue Feb 26, 2013 4:14 pm

» Làm thủ tục hải quan – giao nhận XNK giá rẻ
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby nhokbmt Wed Sep 19, 2012 3:08 pm

» In cực nhanh tại www.nhatnguyencorp.com
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby nhokbmt Mon Aug 01, 2011 5:20 pm

» Đăng ký KT3 – Hộ khẩu nhanh
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jul 26, 2011 9:50 am

» In nhanh tờ rơi giá rẻ với số lượng ít
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jun 07, 2011 3:35 pm

» KotexStyle :-"
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:48 am

» em chàc các anh ạ!
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:47 am

» Pha ghi bàn quái chiêu của Di Maria.
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:50 pm

» Update những cầu thủ mới của XMHP
Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:39 pm

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Thu Apr 25, 2024 2:57 am
Similar topics

Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC

Go down 
BuiChuoi
BxDauDinhHp
beckhamvn84
Njsta27
haiphongbigbird
9 posters
Tác giảThông điệp
haiphongbigbird
Mới tập bóng

Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Empty
Bài gửiTiêu đề: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 4:02 pm

Xin chào toàn thể anh em BWFC
Chào từ Beck trym bé đến Hoàn anh trym vừa vừa
Chào từ Njsta mỏng mày hay hạt đến đậm đà đáng yêu như Antonio
Hôm nay là mùng 1 âm lịch tháng này năm này, nhân ngày lành tháng tốt, giờ tốt, sao tốt, tinh tú chiếu mệnh tốt.
Mình xin được ra mắt toàn thể anh em
Xin tự giới thiệu
Tên : Hoàng quang Huy
CHiều cao : 1m78
Cân nặng : 74kg
4 số đo : 100,78,100,5 ( đố biết số đo thứ 4 là gì...hí...hí)
Chúc toàn thể anh em thác loạn ngon, vui vẻ, mạnh khỏe, và trao đổi kinh nghiệm sử dụng sức khỏe 1 cách hiệu nghiệm nhất
Njsta27
Cầu thủ nghiệp dư
Cầu thủ nghiệp dư

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 5:30 pm

Số thứ 4 là chiều dài trym anh chứ jè asc
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 6:31 pm

oạch! ban nịch vĩnh viễn roài anh HUy ơi Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 872903
BxDauDinhHp
Mới tập bóng
BxDauDinhHp

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 8:43 pm

haiphongbigbird đã viết:
Xin chào toàn thể anh em BWFC
Chào từ Beck trym bé đến Hoàn anh trym vừa vừa
Chào từ Njsta mỏng mày hay hạt đến đậm đà đáng yêu như Antonio
Hôm nay là mùng 1 âm lịch tháng này năm này, nhân ngày lành tháng tốt, giờ tốt, sao tốt, tinh tú chiếu mệnh tốt.
Mình xin được ra mắt toàn thể anh em
Xin tự giới thiệu
Tên : Hoàng quang Huy
CHiều cao : 1m78
Cân nặng : 74kg
4 số đo : 100,78,100,5 ( đố biết số đo thứ 4 là gì...hí...hí)
Chúc toàn thể anh em thác loạn ngon, vui vẻ, mạnh khỏe, và trao đổi kinh nghiệm sử dụng sức khỏe 1 cách hiệu nghiệm nhất
lần đầu tiên đọc quả tự bạch xong 1234 đứng dậy tý ngã
http://bacbaphi.com.vn
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 16, 2009 9:32 pm

Ớ.... tưởng ku nào vào quảng cáo chym! Hoá ra anh già của em
Nhớ anh già thế!
@bx đầu đinh: 1 ngày em sẽ thần tượng anh ý giống chị đấy
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 10:48 am

Anh ơi ! Bản thông tin của A chưa đầy đủ.Chiều dài có rồi nhưng thiếu kích thước đường kính và tốc độ phóng tinh
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 11:25 am

hoan_anh đã viết:
Anh ơi ! Bản thông tin của A chưa đầy đủ.Chiều dài có rồi nhưng thiếu kích thước đường kính và tốc độ phóng tinh
Chào mừng anh ấy đã,chưa gì đã đòi này nọ rồi...thế anh chưa cho biết thông tin về vệ sinh Neutral Neutral Neutral
Notice
Cầu thủ trẻ
Cầu thủ trẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 1:14 pm

Thằng hoan_anh kiểm tra hộ cho anh em xem nào! Rồi về báo kết quả đê! Cần dụng cụ đo ko?
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeThu Dec 17, 2009 3:06 pm

Notice đã viết:
Thằng hoan_anh kiểm tra hộ cho anh em xem nào! Rồi về báo kết quả đê! Cần dụng cụ đo ko?
Cần chứ,cần dụng cụ để giữ gìn vệ sinh chung chứ?he he
hacks
Mới tập bóng
hacks

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 12:05 pm

Khiếp quá anh hoàn anh ơi 5 là bán kính đầu con trăn cuả anh Huy mà anh em đừng hiêủ lầm
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 10:13 am

hacks đã viết:
Khiếp quá anh hoàn anh ơi 5 là bán kính đầu con trăn cuả anh Huy mà anh em đừng hiêủ lầm
Trăn là vớ vẩn rồi ! Lươn kụ mới đáng sợ kơ !
BxDauDinhHp
Mới tập bóng
BxDauDinhHp

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 23, 2009 7:32 pm

BuiChuoi đã viết:
Nhớ anh già thế!

TRỜI TRỜI sis ơi sao thần tượng anh ý giống chị là thế nào ???
Mâu thuẫn mâu thuẫn 123
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeSun Dec 27, 2009 8:21 pm

BxDauDinhHp đã viết:
BuiChuoi đã viết:
Nhớ anh già thế!

Mâu thuẫn mâu thuẫn 123
Chém nhau tiếp đê ! Anh em đang háo hức xem 2 nàng trình diễn nè?
BxDauDinhHp
Mới tập bóng
BxDauDinhHp

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 12:23 pm

hoan_anh đã viết:
BxDauDinhHp đã viết:
BuiChuoi đã viết:
Nhớ anh già thế!

Mâu thuẫn mâu thuẫn 123
Chém nhau tiếp đê ! Anh em đang háo hức xem 2 nàng trình diễn nè?

Chủ tịch toàn bô kích xấu tính thế
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 9:47 am

BxDauDinhHp đã viết:
Anh có tài như vậy mà.Ngoài ra còn có cái tính " chọc gậy bánh xe " , " Gắp lửa bỏ tay người " ....Ha ha ha !
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeThu Dec 31, 2009 1:53 pm

hoan_anh đã viết:
BxDauDinhHp đã viết:
Anh có tài như vậy mà.Ngoài ra còn có cái tính " chọc gậy bánh xe " , " Gắp lửa bỏ tay người " ....Ha ha ha !
Hic... ngoài ra còn thêm tài " qua cầu rút ván"... " đâm bị thóc, chọc bị gạo "
à còn nữa " ném đá dấu tay" Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721 Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721 Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721 Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721
hoan_anh
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
hoan_anh

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 9:49 am

beckhamvn84 đã viết:
hoan_anh đã viết:
BxDauDinhHp đã viết:
Hic... ngoài ra còn thêm tài " qua cầu rút ván"... " đâm bị thóc, chọc bị gạo "
à còn nữa " ném đá dấu tay" Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721 Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721 Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721 Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC 50721
Mịa thèng Beck ! la liếm vào đây làm gì ? khà khà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC   Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC Icon_minitime

Haiphongbigbird xin ra mắt anh em BWFC
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» HK FC - BWFC : 1 - 0
» HPFC HN - BWFC :3-8
» BWFC - HPFC HN : 3 - 4