Forum BWFC
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Sân cố định hàng tháng của BWFC 1. Thứ 3 : 19h00-20h00 2. Thứ 7 : 19h00-20h00
Top posters
hoan_anh (278)
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Vote_lcapEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Voting_barEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Vote_rcap 
BuiChuoi (273)
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Vote_lcapEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Voting_barEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Vote_rcap 
antonio (266)
beckhamvn84 (250)
Notice (140)
boylanhlung (116)
Njsta27 (79)
Lê Thanh Hòa (57)
nakata_hp (50)
kiwimt (48)
Latest topics
» Tăng like Facebook giá rẻ, tăng like FanPages giá rẻ, like ảnh , câu sub
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby nhokbmt Tue Feb 26, 2013 4:14 pm

» Làm thủ tục hải quan – giao nhận XNK giá rẻ
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby nhokbmt Wed Sep 19, 2012 3:08 pm

» In cực nhanh tại www.nhatnguyencorp.com
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby nhokbmt Mon Aug 01, 2011 5:20 pm

» Đăng ký KT3 – Hộ khẩu nhanh
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jul 26, 2011 9:50 am

» In nhanh tờ rơi giá rẻ với số lượng ít
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby nhokbmt Tue Jun 07, 2011 3:35 pm

» KotexStyle :-"
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:48 am

» em chàc các anh ạ!
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby antonio Sat Feb 06, 2010 8:47 am

» Pha ghi bàn quái chiêu của Di Maria.
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:50 pm

» Update những cầu thủ mới của XMHP
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeby KotexStyle Tue Jan 26, 2010 6:39 pm

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Thu Apr 25, 2024 2:57 am

Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!

Go down 
Njsta27
BuiChuoi
boylanhlung
beckhamvn84
antonio
beanie
10 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
beanie
Mới tập bóng
beanie

Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 7:49 pm

aa
Được sự giám sát và hợp tác của chị buichuoi, nay em xin giới thiệu về cái profile của em tý.
Họ và tên: Nguyễn Thị Bích Hà
D O B: 17/02/1989 (em được gọi là út kưng, 1 2 3 4 út
kưng) keke
SĐT: 0946.729.179
Y: beanie_hp
Yêu trắng tinh khôi, thích xanh tươi trẻ, hâm mộ đỏ rực rỡ, bồ kết tím thuỷ chung và cực ghét đen ảm đạm, hí hí hí
Và em đam mê kinh doanh...
Em xin hết...
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeMon Nov 30, 2009 11:11 pm

beanie đã viết:
aa
Được sự giám sát và hợp tác của chị buichuoi, nay em xin giới thiệu về cái profile của em tý.
Họ và tên: Nguyễn Thị Bích
kưng) keke
Yêu trắng tinh khôi, thích xanh tươi trẻ, hâm mộ đỏ rực rỡ, bồ kết tím thuỷ chung và cực ghét đen ảm đạm, hí hí hí
Em xin hết...
Những phần bôi đen là anh chấp nhận em rồi...làm Fan của anh ah..OK thôi.welcome you
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 9:06 am

antonio đã viết:
beanie đã viết:
aa
Họ và tên: Nguyễn Thị Bích
kưng) keke
Em xin hết...
Những phần bôi đen là anh chấp nhận em rồi...làm Fan của anh ah..OK thôi.welcome you
Xin chào em gia nhập vào cùng anh em bwfc. Chương trình thế nào anh sẽ thông báo cụ thể cho em. Em yên tâm chuối không giám sát được em đâu.Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721
P/s to Anto : anh bị đụng hàng roàiEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 9:48 am

To Beck : Chiến thôi,anh chấp chú anh chạy trước đấy
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 9:57 am

antonio đã viết:
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668thích quáEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721
xong rồi bác về méc vợ em. em bị túm thế là bác thắngEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 bác cao tay quáEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:09 am

beckhamvn84 đã viết:
antonio đã viết:
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668thích quáEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721
xong rồi bác về méc vợ em. em bị túm thế là bác thắngEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 bác cao tay quáEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721
ôi thích thế,mìn chưa kịp nghĩ thì thằng em đã hiến kế cho mìn roài asc asc asc
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:20 am

antonio đã viết:
beckhamvn84 đã viết:
antonio đã viết:
ôi thích thế,mìn chưa kịp nghĩ thì thằng em đã hiến kế cho mìn roài asc asc asc
Chung tay anh nhỉEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:42 am

Của ai người đấy lo,không chung chạ gì hết
beanie
Mới tập bóng
beanie

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 11:43 am

Keke, em hi vọng lần sau gặp mọi người sẽ nch đc nhiều hơn vì chưa quen ai hết mà, keke... Có mỗi bạn nista thân mến thì toàn chém jó mình, hichic...
Chúc cả nhà zui zẻ nha...
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 12:21 pm

beanie đã viết:
Keke, em hi vọng lần sau gặp mọi người sẽ nch đc nhiều hơn vì chưa quen ai hết mà, keke... Có mỗi bạn nista thân mến thì toàn chém jó mình, hichic...
Khách sáo quá,em qua nhà bọn anh chơi là vui rồi...
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 1:59 pm

antonio đã viết:
beanie đã viết:
Khách sáo quá,em qua nhà bọn anh chơi là vui rồi...
Qua nữa gì anh. giờ đã là thành viên của nhà này roài mà.Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269
Mà anh ơi. Không chung hả anhEm là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269
boylanhlung
Cầu thủ trẻ
Cầu thủ trẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 7:15 pm

Khà khà rượu ngon lại có cả gái đẹp nữa kìa Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 714668 ..... Ôi cuộc đời ...ơi hỡi cuộc đời chú nista còn trẻ người non dạ còn các anh kia đã vợ con đề huề riêng anh đang dang rộng vòng tay đón em đây...Happy happy Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:17 pm

Chẹp! em bảo chị làm giám sát hoá ra chị giống tú bà à, hay cô bảo mẫu :(
Căn bản thấy cái 4rum của anh em dương thịnh âm suy nên lôi kéo em vào, với lại mấy anh đây hay ngồi bia... mà bia chém gió mấy ông rựa đực cũng nản.. có cô em xinh xinh ngồi cạnh chém nó mí chuẩn.
Cảnh bảo với em,... trong này 80% các anh có vợ rồi, 10% bằng tuổi em, 10% còn lại có ng yêu hết rồi... em tự xem xét nhá
beanie
Mới tập bóng
beanie

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:22 pm

[quote="BuiChuoi"]Chẹp! em bảo chị làm giám sát hoá ra chị giống tú bà à, hay cô bảo mẫu :(
Căn bản thấy cái 4rum của anh em dương thịnh âm suy nên lôi kéo em vào, với lại mấy anh đây hay ngồi bia... mà bia chém gió mấy ông rựa đực cũng nản.. có cô em xinh xinh ngồi cạnh chém nó mí chuẩn.
Cảnh bảo với em,... trong này 80% các anh có vợ rồi, 10% bằng tuổi em, 10% còn lại có ng yêu hết rồi... em tự xem xét nhá[/quot

Tình hình là đã rõ, keke...
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeTue Dec 01, 2009 10:49 pm

[quote="beanie"]
BuiChuoi đã viết:
Chẹp! em bảo chị làm giám sát hoá ra chị giống tú bà à, hay cô bảo mẫu :(
Cảnh bảo với em,... trong này 80% các anh có vợ rồi, 10% bằng tuổi em, 10% còn lại có ng yêu hết rồi... em tự xem xét nhá[/quot

Tình hình là đã rõ, keke...
Đừng nghe Ty của anh em. Nói lung tung đó em.....
boylanhlung
Cầu thủ trẻ
Cầu thủ trẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 5:57 am

Rồi xong từ chận bụi rậm ngáng chân Kim Đồng.....Đấy các anh thấy chưa đeo cái mác có vợ khổ thế đấy chưa gì đã bị bấm còi...Khà khà ung dung tự tại như anh đây có phải thích không Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 9:10 am

@Bll: anh dậy cũng sớm thế? sáng ra đã chào hàng.
@TY: chấp nhận cái sự thật đấy đi, trên trán có chữ Vợ rồi mà còn cố thanh minh anh là zai tân à.
@bikini: đấy em xem, toàn thanh minh là tự thú. lời chị ko sai đâu, em tỉnh táo vẫn hơn.
beckhamvn84
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
beckhamvn84

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 9:44 am

BuiChuoi đã viết:
@Bll: anh dậy cũng sớm thế? sáng ra đã chào hàng.
@TY: chấp nhận cái sự thật đấy đi, trên trán có chữ Vợ rồi mà còn cố thanh minh anh là zai tân à.
@bikini: đấy em xem, toàn thanh minh là tự thú. lời chị ko sai đâu, em tỉnh táo vẫn hơn.
TY Đi ra chỗ khác chơi nhanh!
Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 1294 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 1294 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 1294 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 1294 Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 1294
antonio
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
antonio

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 10:00 am

Admin đâu rồi,xích cổ con mụ Chuối Mõ vào ngay không thì hỏng hết chuyện
Njsta27
Cầu thủ nghiệp dư
Cầu thủ nghiệp dư

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 11:02 am

Bẹn yên tâm đê,toàn anh chưa lấy vợ ... nhg mà là vợ 2 I love you
boylanhlung
Cầu thủ trẻ
Cầu thủ trẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 2:21 pm

Không phải anh muốn dậy sớm mà là do nhu cầu của công việc lên anh tự động viên bản thân mình thôi Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 334474 .Con người của công việc thì sớm muộn đâu thành vấn đề,vấn đề ở chỉ tồn tại ở chỗ cái em này là em nào ,chiều nay đi xem bóng với bọn anh đi....Khà khà rượu ngon lại có bạn gái đẹp nữa hà hà Nista ơi ...nà nista anh Antonio đi Hà Nội thằng Beck nó không dám lon ton thì hôm nay anh là nhất Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Chú biết tính anh rồi đấy ngoan anh chiều nhá ku Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 507745
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 2:40 pm

boylanhlung đã viết:
Không phải anh muốn dậy sớm mà là do nhu cầu của công việc lên anh tự động viên bản thân mình thôi Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 334474 .Con người của công việc thì sớm muộn đâu thành vấn đề,vấn đề ở chỉ tồn tại ở chỗ cái em này là em nào ,chiều nay đi xem bóng với bọn anh đi....Khà khà rượu ngon lại có bạn gái đẹp nữa hà hà Nista ơi ...nà nista anh Antonio đi Hà Nội thằng Beck nó không dám lon ton thì hôm nay anh là nhất Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 50721 Chú biết tính anh rồi đấy ngoan anh chiều nhá ku Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 507745
Cái vấn đề em này là em hôm Cn rồi BWFC đá bóng xong ngồi nhậu, Bui chuoi có dẫn em ý đến ra mắt mọi người, chủ tịch Hoan_anh cũng đã phê duyệt, anh ko đi nên thiệt thôi. Trước cũng tham gia HPFC nhưng hay vù vào trong hội miền nam là nhiều nên chắc anh ko biết
boylanhlung
Cầu thủ trẻ
Cầu thủ trẻ

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 2:46 pm

Ôi ấy là cái số đúng hôm mình ốm dặt ốm dẹo sợ không dám ra sân thì lại có cả mĩ nhân đến dự há há...Thôi không sao cơ hội còn dài đời còn nhiều cái hưởng thụ cứ thong thả. Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 709269 . Cứ phát huy tinh thần như thế thì chả mấy chốc lại xôm ngay ấy mà Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! 465291
BuiChuoi
Cầu thủ dự bị
Cầu thủ dự bị
BuiChuoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 4:08 pm

Nghe thế này bà em mình chạy đâu mất, không thấy mặt mũi đâu nữa.
beanie
Mới tập bóng
beanie

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitimeWed Dec 02, 2009 7:14 pm

Dạ em bận bàn chiến sự nên bây giờ mới dám có mặt đây ạ.
@bll: Giang hồ đồn về anh đã lâu, em cũng chưa đc diện kiến, đảm bảo sẽ được biết anh trong một ngày gần nhất.
@chị yêu: Tình hình này có khi chị lại phải về HP sớm rùi, keke...2 tuần nữa hơi bị lâu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!   Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!! Icon_minitime

Em là beanie (tức bikini) xin chào các anh các chị ạ!!!
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next